Bayanin Kamfanin

A cikin duniyar kayan kwalliya, yana da mahimmanci musamman cewa samfuran ku suna da kyan gani a waje don tafiya tare da babban aikinsu a ciki. Xuzhou OLU kwararren mai ba da kayan kwalliyar gilashin kayan kwalliyar kayan kwalliya, muna aiki akan nau'ikan kwalban gilashin kayan kwalliya, kamar kwalban mai mai mahimmanci, kwalban kirim, kwalban ruwan shafa, kwalban turare da samfuran da ke da alaƙa.

Muna da tarurrukan bita 3 da layukan taro 10, don haka abin da ake samarwa a shekara ya kai guda miliyan 4. Kuma muna da tarurrukan sarrafa zurfafa 3 waɗanda ke iya ba da sanyi, bugu tambari, bugu na feshi, bugu na siliki, zane-zane, gogewa, don gane samfuran salon salon “tasha ɗaya” a gare ku.

Keɓaɓɓen samfuran kulawar gilashin marufi ya kasance mara iyaka, muna fatan saduwa da abokan tarayya masu ra'ayi iri ɗaya a cikin wannan masana'antar, bari mu ƙira da samar da ingantattun samfuran marufi don ingantacciyar rayuwa da duniya.

Babban Kayayyakin

Muna ba da ɗimbin kewayon iyalai na samfur da cikakken zaɓi na masu girma dabam a cikinsu. Har ila yau, muna ba da madaidaitan murfi da iyakoki don dacewa da kwalabe/kwali, gami da ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa na musamman waɗanda ke ba da nauyi mafi girma, tsauri, da kaddarorin lalata. Muna samar da kantin tsayawa ɗaya inda zaku iya samo duk abubuwan da kuke buƙata don layin samfuran samfuran ku da yawa.

Sabis ɗinmu

Ayyukan marufi na gaba za su zama mafi inganci, hanyar sadarwar dijital, kuma mafi rikitarwa. Muna zana sabbin abubuwa da fasahohin yau da kullun, muna haɓaka kayan aikinmu koyaushe, kuma muna kula da kusanci da abokan cinikinmu. Babban damuwarmu shine fahimtar bukatun abokan cinikinmu kuma mu kasance masu himma wajen biyan buƙatun su.Muna goyan bayan ku a duk faɗin tsari daga zaɓin ƙira da haɓakawa har zuwa sabis na siyarwa.

Maraba don zaɓar samfuran akan gidan yanar gizon mu, ko raba tunanin ku tare da mu, zamu iya samar muku da samfurori. Abokan ciniki na bespoke sun mallaki gyare-gyaren su da kogon su, har ma da waɗanda muke ƙirƙira musu a cikin shagon kayan aikin mu na keɓance.

Nayi ya yi imanin kunshin ya fi jirgin ruwa don samfur. Ya kamata ya zama haɓaka ƙwarewar ƙirar da ake so ga mabukaci. Idan kuna buƙatar taimako don kewaya babban zaɓinmu, kada ku yi shakka a tuntuɓar memba na ƙungiyarmu ta waya ko imel. Ma'aikatanmu suna da shekarun da suka gabata na gwaninta suna jagorantar abokan ciniki, kuma koyaushe suna farin cikin taimakawa. Siyayya a yau don duk buƙatun ku na marufi!

Ƙarfin fasaha

1
2
3
1684205483202
5
1684205440134

Gamsar da abokin ciniki, samfuran inganci da sabis masu dacewa sune manufofin kamfaninmu. Tare da ƙwararrun ƙungiyarmu da gogaggun, mun yi imanin sabis ɗinmu zai iya taimaka wa kasuwancin ku don haɓaka ci gaba tare da mu.

Shiryawa da jigilar kaya

2H7A5123
4
2H7A5290
5
2H7A5289
6





    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
    + 86-180 5211 8905